தமிழ் සිංහල English
Breaking News

பாராளுமன்றத்தை ஒத்தி வைக்க உயர் நீதிமன்றத்தில் மனுத்தாக்கல் .!

பாராளுமன்றத்தை ஜனாதிபதி மைத்திரியினால் கலைக்கப்பட்டது சட்ட ரீதியானது , என சட்டமாதிபர் உட்பட , பலரும் நியாயம் கண்டுள்ளார்கள் .

பாராளுமன்ற தேர்தலுக்கு முகம் கொடுத்து மக்கள் ஆணையை  பெற்று வெற்றிபெற்று ஜனநாயகத்தை நிலை நாட்டவிட்டால் எப்படி ஜனநாயகத்தை நிலை நாட்ட முடியும் . ஜனநாயகத்தை நிலைநாட்ட தவறியவர்களே , ஜனநாயகம் பற்றி பேசுகிறார்கள் சிரிப்பாக இருக்கிறது , அவர்களுடை கட்சிக்குளே ஜனநாயகம் இல்லை .

ஐக்கிய தேசிய கட்சி , அதனுடன் ஒட்டி இருக்கும் ஒட்டுண்ணிகள் மற்றும் தமிழ் மக்கள் கூட்டமைப்பு மீண்டும் மக்கள் மத்தியில் போய் வாக்கு கேட்க தயக்கம் காட்டுகிறார்கள் . இவர்கள் நல்லாட்சி போர்வையில் மக்களை ஏமாற்றி விட்டார்கள் 3 ,1/2 வருடம் ஆட்சியில் இருந்தும் எதுவுமே செய்ய வில்லை . மக்களை வறுமையிலும் , பட்டாணியில் போட்டு  அவர்கள் உல்லாசமாக சுற்றி திரிந்தார்கள் என்பதுதான் உண்மை .

இவர்களுக்கு மக்கள் நல்ல பாடம் புகட்ட எதிர்பார்த்து இருக்கிறார்கள் ,.

வெளிநாட்டு சக்திகளின் இலங்கையின் முகவராக ரணில் இருக்கிறார் . பணமும் , வியாபாரத்தை நம்பியிருக்கும் சில கூட்டம் ரணிலை சுற்றி இயக்குகிறார்கள் . ரணிலை வைத்து வியாபாரம் செய்கிறார்கள் , மக்கள் உண்டியலை உடைத்து திருடிய திருட்டு கூட்டம் .

தேர்தலுக்கு முகம் கொடுக்க மறுக்கிறார்கள் . 3 ,1/2 வருடம் சாதிக்க முடியாதவர்கள் 1,1/2 வருடம் எதையும் சாதிக்கப்போவதில்லை . இருக்கிற  1,1/2 வருடத்துக்குள் சுருட்ட வேண்டியதை சுருட்டிக்கொண்டு ஓடுவதற்கே முயற்சிக்கிறார்கள்

நாட்டை துண்டு  துண்டாக வெளிநாடுகளுக்கு விற்பனை செய்வதற்கும் முயற்சித்தார்கள் அதை தடுத்து நிறுத்த ஜனாதிபதி மைத்திரி எடுத்த முயற்சி பாராட்டத்தக்கது .

ஜனாதிபதி எடுத்த முடிவு ஜனநாயகத்துக்கு விரோதமானது என்று கூறி உயர் நீதிமன்றத்தில் மனுதாக்கல் செய்து . பாராளுமன்றத்தை கூட்டி அசிங்கப்படுத்தி வருபவர்கள் ஐக்கிய தேசிய கட்சிக்காரர்களே , இவர்கள் வெளிநாட்டு சக்திகளின் பின்னால் இயங்குகின்றார்கள் . சுமந்திரன் ரணிலை காப்பாற்ற துள்ளி குதிக்கும் அர்த்தத்தையும் மக்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும் .

வெளிநாட்டு ராணுவங்களையும் வரவழைத்து ஆட்சி அதிகாரத்தில் இருக்கவும் ஆர்வம் காட்டுகிறார்கள் .

அதனால் நாட்டு மக்கள் மிகவும் நிதானத்துடன் சிந்தித்து செயல் பட வேண்டும் . மக்கள் இன்றைய நிலையில் ஜனாதிபதியின் கரத்தை பலப்படுத்த வேண்டிய தேவையும் இருக்கின்றது .

நாட்டை நேசிக்கும் புத்திஜீவிகள் உயர் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பு வரும் வரை பாராளுமன்றத்தை ஒத்திவைக்குமாறு வேண்டி நாளை மனுத்தாக்கல் செய்ய இருப்பதாக பேசப்படுகின்றது .

Comments

comments

Share this post:

Recent Posts

This site is protected by wp-copyrightpro.com