தமிழ் සිංහල English
Breaking News

ஒரு முஸ்லிம் எம்.பி க்கு 10 கோடியாம் ஐக்கிய தேசிய கட்சியில் டீல் .!

பெரும்பான்மை மக்கள் மத்தியில் முஸ்லிம்களுக்கு இருந்த கொஞ்சம் மரியாதையும் போய்விட்டது . முஸ்லிம்கள் முனாபிக் என்ற பெயரை எடுத்து கொடுத்தவர் ஓட்டமாவடி  அமீரலி  .

அமீரலி, பிரதமர் மஹிந்தையை  சந்திப்பதற்கு தயக்கம் காட்டுவதன் காரணம்  பிரதமர் மகிந்த கொடுத்த தேசியப்பட்டியல் எம்.பி பதவியை எடுத்துவிட்டு மறுகணம் ரணில் பக்கம் தாவி முனாபிக் என்ற பட்டமும் பெற்றவர் .

ஓட்டமாவடி மக்கள் அமீரலியை ஏற்றுக்கொள்ளவில்லை . அமீரலிக்கு பேசத்தெரியாது  மோசமான வார்த்தைகளை பிரயோகிக்கின்ற நபர் . நடந்து முடிந்த உள்ளுராட்சி தேர்தலில் , 1250 வாக்குகளை கொண்ட வட்டாரத்தில் அமீரலியின் மச்சான் போட்டியிட்டு படுதோல்வி  அடைந்தார் . தன்னுடைய வட்டாரத்தில் செல்வாக்கு இல்லாத அமீரலி அடுத்துவரும் பாராளுமன்ற தேர்தலில் போட்டியிட்டால் தோல்வி நிச்சயம் .

ஐக்கிய  தேசிய கட்சியில் இணைந்து தேர்தலில் போட்டியிட்டால் தமிழ் வாக்குகளையும் பெற்று எம்.பி யாகலாம் என்று எண்ணி , றிசாத் மற்றும் சகாக்களும்   தன் வசம் தான் இருக்கின்றார்கள் என்று கூறி  ராஜித வுக்குப்பின்னால் இழுபட்டு திரிகிறாராம் அமீரலி .

அதே போன்று பைசல் காசிம் அவர்களும் ராஜித வுக்குப்பின்னால் இழுப்படுவதற்கு காரணம் ராஜித ,பைசல் காசிமுக்கு நிறைய காசியில்  கொடுத்திருக்கிறாராம் , கொடுத்த  காசிக்கு ராஜிதாவுக்குப் பின்னல் நின்றுதான் ஆகவேண்டும் அந்த அடிப்படையில் ராஜிதா என்ன சொல்லுகின்றாரோ அதை கேட்கும் கைக்கூலியாக பைசல் காசிம் மாறிவிட்டார் .

அட்டாளைசேனை தேசியப்பட்டியல் நசீர் பலரிடம் தொழில் தருவதாக கூறி லட்சக்கணக்கான காசி பலரிடம் வாங்கியதாக பரவலாக  பேசப்பட்ட கதையாகும் . கிழக்கு மாகாண ஆளுநர் ஐக்கிய தேசிய கட்சியை சேர்ந்தவர் . கிழக்கு மாகாண ஆளுநர் , தேசியப்பட்டியல் எம்.பி  நசீர்க்கு 26 தொழில் வாய்ப்பு கொடுத்துள்ளாராம் .  இதை விற்றதாகவும்  அட்டாளைச்சேனை  மக்கள் மத்தியில் பேசப்படுகின்றது . அந்த விசுவாசம் ஐக்கிய தேசிய கட்சியை விட்டு போக முடிய வில்லையாம் .

ஏறாவூர் அலிசாஹிர் மௌலானா, முஸ்லீம் காங்கிரசை தலைவர்  ஹக்கீமை ஒரு போதும் திருத்த முடியாது ,ஆகவே ஹக்கீமை விட்டு விலகி அரசாங்கத்தோடு இணைந்து பிரதியமைச்சராகவும் பொறுப்பேற்றுள்ளார் .

சம்மாந்துறை  தேசியப்பட்டியல் எம்.பி v c இஸ்மாயில் றிசாத்தை விட்டு தலைமறைவாகிவிட்டாராம் .  v c இஸ்மாயிலை றிசாத் அணியினர் தேடித்திருக்கின்றனர் . v c இஸ்மாயில் அகப்பட மாட்டார் .இவர் 14 திகதி கூடவிருக்கும்   பாராளுமன்றத்தில் அரசாங்க ஆசனத்தில் அமர்ந்து பலருக்கு கை அசைக்க இருக்கின்றார் .

றிசாத் 5 ,ஹக்கீம் 7 ஆகிய இருவர்களினதும் மொத்த  12  முஸ்லிம் ஆசனங்களில் 2 பேர் அரசாங்கத்துடன் இணைந்து விட்டார்கள் . மீதி 10 பேரில் 6 பேர் ஐக்கிய தேசிய கட்சி ஆதரவாளர்கள் , இன்னும் 4 பேர் தலம்பலில் இருப்பதாகவும் தகவல்கள்  கிடைத்துள்ளது .

றிசாத் ,ஹக்கீம் ஆகியோரிடம் எஞ்சி இருக்கும் 10 பேரையும், ஐக்கிய தேசிய கட்சி தன் வசப்படுத்திக்கொள்ள ,  ஒரு ஆளுக்கு 10 கோடி ரூபா தருவதாக டீல் பேசப்பட்டதாக  நம்பகமான தகவல்கள் கிடைத்துள்ளது .

ரணில் விக்கிரமசிங்க தற்போது தங்கி இருக்கும் அலரி மாளிகைக்கு பணம் வந்து குவிக்கிறதாம் , அமெரிக்கா , இஸ்ரேல்  நோர்வே , போன்ற நாடுகள் ரணிலை பிரதமராக மீண்டும் நியமிப்பதற்கு ஆதரவாக செயற்படும் பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு வேண்டிய பணத்தை  வழங்குவதற்கும் இருக்கின்றார்களாம் .

முஸ்லிம்கள் பணத்துக்காக தொப்பி பிரட்டும் முனாபிக்களாக இருக்காமல் முஸ்லிம் சமுகம் சார்ந்த கோரிக்கையின் பக்கம் இணையுங்கள் . ரணிலோடு சேர்ந்ததலினால் தம்புள்ள பள்ளிவாசலின் காணிகள் கூட இன்னும் பெற முடிய வில்லை .

களுத்துறை பிரச்சினைக்கு  ஆணைக்குழு நியமிப்பதாக கூறிய ரணில் ஆட் சியை கைப்பற்றியதும்  முஸ்லிம்களை கணக்கில் எடுக்க வில்லை  .

  திகனா சம்பவம் நடந்து முடித்த பின்னர்தான் முஸ்லிம்களின் அழிவுகளை பார்வையிடச்சென்றார் . திகனா சம்பவத்தில் உயிர் இழந்த வாலிபனின் வீட்டுக்குச்சென்று ஆறுதல் கூட சொல்ல முடியாத ரணிலை  இந்த முஸ்லிம் எம் பி க்கள் நம்பியிருப்பது பணம் தானே .

உருத்திர குமார் ,சுமந்திரன் , முஸ்லிம்களுக்கு விரோதமான நாடுகள் போன்றோர் ரணிலை  தூக்கிப்பிடித்து திரிகிறார்கள் என்றால் ஏதோ ஒரு மர்மம் இருக்கிறது என்பதை புரிந்து கொள்ள முடியாமல், இந்த முட்டாள் முஸ்லிம் எம்.பி களுக்கு புரியாமல் இருக்கிறது .

Comments

comments

Share this post:

Recent Posts

This site is protected by wp-copyrightpro.com