தமிழ் සිංහල English
Breaking News

பிரித்தானியா போர் கப்பலுக்குள் அமெரிக்க பொலிசார் அத்துமீறி நுளைந்து டீசர் துப்பாக்கியால் சுட்டு 6 அதிகாரிகள் கைது.!

அமெரிக்க புளொரிடா மாநிலத்தினுள் நுளைந்த, பிரித்தானியா போர் கப்பலுக்குள் அமெரிக்க பொலிசார் அத்துமீறி நுளைந்து டீசர் துப்பாக்கியால் சுட்டு 6 அதிகாரிகளை கைதுசெய்துள்ளார்கள் என்ற அதிர்ச்சி தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

2 மாதங்களாக அட்லான்டிக் கடலில் பயணித்த, பிரித்தானிய போர் கப்பல் இறுதியாக அமெரிக்கா சென்றடைந்தது. சுமார் 1,500 கடல் படை மற்றும் விமானப் படை அதிகாரிகள் அக் கப்பலில் பயணித்துள்ளார்கள்.

உலகில் உள்ள அதி நவீன போர் கப்பல்களில் இதுவும் ஒன்று. 65,000 டன் எடை கொண்ட இந்தக் கப்பலில், F18 ரக அதி நவீன போர் விமானங்களும் உள்ளது.

இன் நிலையில், இந்த போர் கப்பலை செலுத்திய முக்கிய மாலுமி, அத்தோடு சேர்ந்து 5 முக்கிய அதிகாரிகள் என 6 பேர் கடும் மது போதையில் இருந்துள்ளார்கள். இவர்களே இந்தக் கப்பலை வழி நடத்தி அமெரிக்காவுக்குள் கொண்டு சென்றுள்ளார்கள். இவர்கள் புளோரிடா மா நிலம் செல்ல முன்னர் ஒரு தீவுப் பகுதியில் கப்பலை நிறுத்தி. கழியாட்ட நிகழ்வுகளில் ஈடுபட்டு. மதுவை உட்கொண்டு பின்னர் புளொரிடா நோக்கி பயணித்துள்ளார்கள். இதனை அவதானித்த அவ்வூர் மக்கள் அமெரிக்க பொலிசாருக்கு அறிவிக்கவே.

அவர்கள் ஆட்களை தற்காலிகமாக செயல் இழக்க வைக்கும், டீசர் துப்பாக்கிகளோடு சென்று அந்த 6 பேரையும் சுட்டு கைது செய்துள்ளார்கள். இந்தச் செயலானது இரு நாடுகள் இடையே பெரும் பரபரப்பை தோற்றுவித்துள்ளது என அதிர்வு இணையம் அறிகிறது. இது சரியாக 2 மணி நேரத்திற்கு முன்னதாக இடம்பெறுள்ளது. அதிர்வின் வாசர்களுக்காக றொயிட்டர் செய்திச் சேவையில் இருந்து இச் செய்தி மொழி பெயர்கப்பட்டுள்ளது.

Comments

comments

Share this post:

Recent Posts

This site is protected by wp-copyrightpro.com